Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Nguyễn Anh Tuấn thăm, chúc Tết cán bộ, chiến sĩ Ban CHQS Huyện và Đại đội Cảnh sát cơ động
*Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND Huyện Nguyễn Anh Tuấn đã đến thăm, tặng quà, chúc Tết cán bộ, chiến sĩ Ban Chỉ huy Quân sự (CHQS) Huyện và Đại đội 3, Tiểu đoàn Cảnh sát cơ động số 4, Trung đoàn Cảnh sát cơ động Công an thành phố Hà Nội
Cùng đi có đồng chí Hoàng Văn Tân - Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Chủ tịch MTTQ Huyện; đồng chí Lê Sỹ Cường - Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng Ban Dân vận Huyện ủy; đại diện lãnh đạo Văn phòng Huyện ủy.
Đến thăm, chúc Tết Ban CHQS Huyện trong không khí vui tươi, đầm ấm, đồng chí Nguyễn Trọng Bằng - Chính trị viên Ban CHQS Huyện đã báo cáo tóm tắt kết quả thực hiện nhiệm vụ năm 2023, phương hướng nhiệm vụ trong năm 2024 của đơn vị. Đồng thời cho biết: Công tác chuẩn bị cho bắn pháo hoa đêm giao thừa phục vụ Nhân dân đón năm mới đã được đơn vị hoàn tất; công tác triển khai trực Tết, chuẩn bị đón Tết, vui Xuân cho cán bộ chiến sĩ đã được đơn vị chủ động thực hiện, đảm bảo vui tươi, phấn khởi nhưng không quên nhiệm vụ.
![Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Nguyễn Anh Tuấn thăm, chúc Tết cán bộ, chiến sĩ Ban CHQS Huyện và Đại đội Cảnh sát cơ động- Ảnh 1. Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Nguyễn Anh Tuấn thăm, chúc Tết cán bộ, chiến sĩ Ban CHQS Huyện và Đại đội Cảnh sát cơ động- Ảnh 1.](https://melinh.qltns.mediacdn.vn/thumb_w/640/404927905231917056/2024/2/7/2-1707298800604314210694.jpg)
Đ/c Nguyễn Anh Tuấn - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND Huyện tặng quà cán bộ, chiến sĩ Ban CHQS Huyện
Đến thăm, chúc tết cán bộ, chiến sĩ Cảnh sát cơ động (CSCĐ) Đại đội 3, Đồng chí Nguyễn Anh Tuấn - Phó Bí Thư Thường trực Huyện ủy đã ghi nhận những đóng góp tích cực của lực lượng CSCĐ Đại đội 3 trong việc đảm bảo an toàn các đoàn công tác của lãnh đạo Đảng và Nhà nước, Thành phố Hà Nội; đảm bảo an toàn tuyệt đối cho các mục tiêu trên địa bàn toàn Huyện, phối hợp thực hiện tốt nhiệm vụ trấn áp tội phạm… Đồng chí Phó Bí Thư Thường trực mong muốn đơn vị tổ chức triển khai kịp thời các giải pháp, kế hoạch đã đề ra, nắm tình hình, tham mưu thực hiện hiệu quả các nhiệm vụ, nhất là trong dịp trước, trong và sau Tết Nguyên đán, không để xảy ra các tình huống bất ngờ.
![Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Nguyễn Anh Tuấn thăm, chúc Tết cán bộ, chiến sĩ Ban CHQS Huyện và Đại đội Cảnh sát cơ động- Ảnh 2. Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Nguyễn Anh Tuấn thăm, chúc Tết cán bộ, chiến sĩ Ban CHQS Huyện và Đại đội Cảnh sát cơ động- Ảnh 2.](https://melinh.qltns.mediacdn.vn/thumb_w/640/404927905231917056/2024/2/7/1-1707298800484649439649.jpg)
Đ/c Nguyễn Anh Tuấn - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND Huyện tặng quà cán bộ, chiến sĩ CSCĐ